Utafutaji
Matokeo ya juu
Bidhaa yako inaonekana juu ya matokeo ya utafutaji.
Ada
Hulipi kamwe kufungua orodha. Unalipa tu unapochagua kudhamini ili bidhaa yako ione kwa watu zaidi.
Wauzaji huweka bidhaa bila gharama yoyote. Hakuna ada ya kufungua orodha, hakuna ada ya kuuza, hakuna usajili wa kudumu.
Soko Vibe hutoza ada ya jukwaa ya 3.5% kwa mnunuzi wakati wa ununuzi. Muuzaji anapokea bei kamili ya bidhaa — hakuna ada yoyote iliyofichwa kwake. Ukweli huu unatazamwa kwa uwazi kabla ya malipo kukamilika kwenye app.
Matokeo ya juu
Bidhaa yako inaonekana juu ya matokeo ya utafutaji.
Ugunduzi wa kila siku
Inaonekana kwenye kategoria, feed na mapendekezo.
Uonekano wa kibinafsi
Duka lako linaonekana kwenye ugunduzi na maonyesho maalum.
Chagua muda (siku 1–30) na bajeti ya kila siku ndani ya app — hakuna mkataba wa kudumu. Takwimu za maoni na mibofyo kwa wakati halisi.
Fedha zilizopokelewa zinaingia kwenye uwallet wa muuzaji kwenye app, na muuzaji anaweza kutoa kwenye namba yake ya mobile money. Tazama jinsi inavyofanya kazi au usome kuhusu escrow na usalama wa malipo.
Soko Vibe is a Tanzania-based online marketplace connecting buyers and sellers across Tanzania. Listing is free on Soko Vibe; the platform applies a transparent 3.5% platform fee to buyers at purchase time and sellers receive the full sale price of the product.
Rudi kwenye ukurasa wa mwanzo au vinjari kategoria za Soko Vibe.